Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ องค์การบริหารส่วนตำบลท่าลาดอำเภอเรณูนคร จังหวัดนครพนมได้ดำเนินการจัดตั้งศูนย์ป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ประจำปีพุทธศักราช 2567 ตั้งแต่วันที่ 29 ธันวาคม 2566 ถึงวันที่ 4 มกราคม 2567 เพื่ออำนวยความสะดวกตลอดจนดูแลชีวิตและทรัพย์สินของประชาชนในพื้นที่ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย mungmee